![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2020/05/93478324_2488680181461989_6031766708027392000_n.jpg)
ในวันที่ 19 เมษายน 2563 คณะสาธารณสุขศาสตร์และสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยปุทุมธานี ได้ร่วมทำจิตอาสาแจกข้าว ขนม น้ำดื่มฟรี จำนวน 3,000 กล่อง
โควิด-19 คนไทยจะไม่ทิ้งกัน ร่วมกับทีมจิตอาสาหัวใจเดียวกัน ชมรมใต้ฟ้าเดียวกัน สมาพันธ์นิสิตนักศึกษาสาธารณสุขศาสตร์และวิทยาศาสตร์สุขภาพแห่งประเทศไทย สนสท. ณ ทางแยกวัดเสด็จ
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2020/05/93516156_2488679801462027_6209146018378809344_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2020/05/93269790_2488680021462005_7761565941837594624_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2020/05/93498997_2488680054795335_8663393333218902016_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2020/05/93375836_2488679681462039_7826022989949829120_n.jpg)