![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/69370525_554944765044114_2324057153767211008_n.jpg)
ในวันที่ 14 สิงหาคม 2562 คณะสาธารณสุขศาสตร์และสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยปุทุมธานี ได้จัดพิธีรับเสื้อปฏิบัติการ นักศึกษาชั้นปีที่ 3 ณ ห้องปทุมชาติ อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี โดยมีอธิการบดีเป็นประธาน และ มีคณาจารย์และนักศึกษาชั้นปีที่ 3 เข้าร่วมพิธีรับเสื้อปฏิบัติการในครั้งนี้
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/69126422_660210041143510_3553368615988232192_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/69493945_498154060743268_4796534324151189504_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/69258407_2416365311955949_1328423235645079552_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/68947168_511409642960191_8395958411325341696_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/69483392_786643628404556_5471763626157146112_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/68853542_2393980960854414_1787881176065638400_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/69319892_373233443567664_2622361208207966208_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/69145463_2440609146200084_3867290408467824640_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/69338778_477735439683135_4116082397747871744_n.jpg)
![](https://allied.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/69472721_1203883419781514_5818429819804712960_n.jpg)